



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAONI YA WATU 2007

MAONI YA WATU 2007

“Maoni ya Watu 2007” ni utafiti mkubwa kuliko wote uliofanyika Tanzania bara hadi sasa. Watanzania 7,879 wa umri kutoka miaka 7 – 90 kutoka mikoa kumi ya Tanzania Bara waliulizwa maoni yao kuhusu vipengele mbalimbali vya maendelo ya kiuchumi, hali zao za maisha, ubora na upatikanaji wa huduma za uchumi na kijamii na mwelekeo wa utawala bora.

Mambo yaliyomo katika ripoti hii ni pamoja na ustawi wa jamii, umaskini wa kipato, elimu, mawasiliano, barabara, huduma za afya, nishati, maji, njia za kujipatia riziki, uvuvi, kilimo, ushiriki wa wananchi, utawala bora, uwajibikaji, rushwa, uhalifu, ulevi na usalama.

ISBN 978-9987-615-29-2

...Watanzania Watoa Maoni Yao...

Utawala bora

Miundo Mbinu

Ushiriki wa wananchi

Maisha bora

Elimu

Ustawi

Afya

