“Maoni ya Watu 2007” ni utafiti mkubwa kuliko wote uliofanyika Tanzania bara hadi sasa. JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
Watanzania 7,879 wa umri kutoka miaka 7 — 90 kutoka mikoa kumi ya Tanzania Bara
waliulizwa maoni yao kuhusu vipengele mbalimbali vya maendelo ya kiuchumi, hali zao

za maisha, ubora na upatikanaji wa huduma za uchumi na kijamii na mwelekeo wa utawala bora.

Mambo yaliyomo katika ripoti hii ni pamoja na ustawi wa jamii, umaskini wa kipato, elimu,
mawasiliano, barabara, huduma za afya, nishati, maji, njia za kujipatia riziki, uvuvi, kilimo,

ushiriki wa wananchi, utawala bora, uwajibikaji, rushwa, uhalifu, ulevi na usalama.

L002Z NLVM VA INOVIN

ISBN 978-9987-615-29-2

Utawala bora
- Miundo Mbinu
Ushiriki \ll]v_a /
wananchi

\\‘ | Maisha bora Ustawi



